Kwa nini watu kufanya kutoboa, anyway?

Kuelewa "kutoboa saikolojia" una kukumbuka kwamba tu – kabisa – ni pambo. Hiyo ni, nini motisha watu kuweka earring huu ni hamu ya kuipamba mwili mmoja ili kuzalisha hisia fulani au kujenga picha. Hata hivyo, kuna baadhi ya sababu nyingine, kando ya wale kufanya mwili mmoja zaidi ya rufaa.

Kanuni ya, it’s the desire to go “nostril-to-nostril” with the fashion trends. With this in mind, people place earrings on most visible body parts. Secondly, folks strive for that exclusive distinguishing look. In this case, the desire to stay out of flock could gradually result in putting on yet more and more “frills”. Hiyo ni, ones this special image among those without piercing is achieved, watu kuanza kujiingiza urefu mpya katika kupata fanciest kuangalia miongoni mwa wengine ambao mchezo pete wale, pia! Kwa njia hii, eneo- and regional champions appear in certain social groups or hangouts.

One of the hidden reasons is going for sexier look. Hapa sisi si ni muhimu kuzungumza juu ya baadhi tata ya ngono binafsi uhakika suala. Ni tu tahadhari ya ziada kati ya washirika uwezo, nafasi zaidi kwa ajili ya mkutano mtu ambayo watu ni baada ya. Wengine hata kutegemea hii kama na misaada katika fora mazungumzo.

Kwa ujumla, an idea to overcome one of personal complexes by body piercing is fair reason to look for that piercing specialist and quite simple way to solve psychological issue. Ingawa, ni rahisi tu kama utaratibu itakuwa wamekwenda na hakuna matokeo mabaya, jeraha kuiponya vizuri na mwili wako anapokea tuning mpya bila uasi.

Numerous cases show us that idolizing these poster-models or one’s cult figures could play as powerful reason for modifying someone’s own appearance. Kutoboa si ubaguzi hapa, na sio tu TV nyota-kukaa kwa shujaa, but any other popular individuals who is a role-model in close social group.

People commonly possess a desire to be different, and not only on a personal level, but also with the way they create their own social groups, kupitisha moja au nyingine sifa kubwa nje kama ishara ya mali. Kila mtu anaweza kukumbuka makundi kama vile mchezo klabu mashabiki, bikers, "Metallists", mashoga, nk. Sasa, kama mtu anataka kujisikia mali, accepted by certain social group, to be recognizable by those who sport, for an example, some distinctive piercing, here comes more than obvious motive for it!

There are some another cases, somewhat foreign for our environment, wakati punctures maalum ya hata makovu ni-lazima ibada kwa ajili ya kuingia fulani ibada jamii au shirika. Mwishoni, it is not all that uncommon when the desire to have multiple perforations on the face and body is originated in psychic abnormalities, and they tend sometimes to an excessive abundance.

Sex takes its significant place in our life, so it’s no wonder to see a desire to use earrings for the self- and partner’s extra-stimulation. To achieve this, the piercing is done on body parts directly involved in sex play. These are, first of all, the tongue and immediate genitals. Such piercing is more often done by those of age over 35 and who is after sexual refreshment for themselves and their partners. When performed to women, intimate piercing is perfectly safe, but in men it could damage the physiological functions, ikiwa ni pamoja na wale ilitokana na maendeleo ya kovu tishu.

Wakati mwingine kuna haja ya mtaalamu sheer kuwa na chuchu au kifungo tumbo kupambwa - kama katika topless wasanii show au wachezaji mchezo, nk.

As soon as we accept that the decision to beautify one’s body is deeply personal issue, kisha inakuwa wazi kwamba uamuzi huo unaweza kuwa chini kwa mtu yeyote shinikizo muhimu.

Na kama sisi kubashiri kwamba na hii kutoboa yeye pengine ni kukabiliana na matatizo wa ndani kisaikolojia - kwa mfano, anapata kuondoa baadhi ya tata - kisha sisi kuangalia tofauti katika mtu huyu kwa, kusema, earring katika eyebrow, as we should be happy for such people.

The urge for the distinctive appearance, desire to show-off, kuwa moja ya-ya aina yapo katika kina ndogo dhamiri ya wengi sana. Hata hivyo, kati yao ni wale ambao scare, hutegemea-up, kulea complexes yao: kama, wanataka - na hawana. Sasa, kuangalia wengine, bure mabishano hayo na mashaka, watu hawa vent wivu yao na tamaa unrealized na ndogo-fahamu muhimu akija juu ya folks na kutoboa done.

Kutoboa ni aina ya huduma ya matibabu, hivyo Mtaalamu kuwa vizuri mafunzo na ujuzi. Wakati ni hivyo, Mtaalamu yako ni starehe na aina yoyote ya kutoboa. Jambo la kusikitisha, kuna kesi wakati kutoboa ni wa kushoto na sophomores au mtu na hakuna elimu maalum. Katika tukio hili bahati mbaya, not only can these people perform lousy procedure, but also, while feeling uncertain, they create this extra nervousness in the office. If piercing Specialist is nervous or just not feeling well, kisha nishati yake hasi kuathiri mgonjwa katika njia mbaya. Aidha, matokeo inaweza si tu kuwa nje. Entire organism could be damaged energetically. And to the opposite: self-assured, daima vizuri wanaotaka mama ambaye anapenda wagonjwa wake bila kuchochea uponyaji bora na nguvu zake chanya. Kusema ya uchawi!

"Mgeni ya jicho", dependently juu ya neurotic au psychic hali ya mlinzi ya, unaweza hasa kuathiri viumbe mgonjwa. Kwa sababu hiyo, moja haipaswi kugeuka utaratibu wa kutoboa katika maonyesho ya umma show.

Kushiriki na kufurahia:
  • Print
  • Digg
  • StumbleUpon
  • del.icio.us
  • Facebook
  • Yahoo! Buzz
  • Twitter
  • Google Bookmarks
  • Add to favorites
  • email
  • Identi.ca
  • LinkedIn
  • Live
  • MSN Reporter
  • MySpace
  • Orkut
  • Reddit
  • RSS
  • Technorati

Kuondoka Reply

*